Mfumo Mmoja kwa
Biashara Yote Tanzania
Endesha mauzo, bidhaa ghalani, ulipaji wa TRA VFD, wafanyakazi, miradi na vipengele vingine 30+ — kutoka login moja. Imejengwa kwa Tanzania.
⚡ TRA VFD imeunganishwa kwa siku 1 ya kazi · M-Pesa hai ndani ya saa 24 · Hakuna kadi ya mkopo inahitajika
IMEUNGANISHWA NA MIFUMO MIKUU YA TANZANIA
M-Pesa
Airtel Money
Mixx by Yas
TRA VFDYote Unayohitaji Kuendesha Biashara Yako
Kuanzia mauzo hadi ulipaji wa kodi, simamia kila sehemu ya biashara yako kwa kutumia jukwaa moja lililounganishwa.
CRM & Mauzo
Fuatilia wateja, weka kumbukumbu za miongoni, na funga mauzo haraka.
Bidhaa Ghalani
Simamia bidhaa katika maghala mengi na ufuatilie hisa kwa wakati halisi.
Hesabu & TRA VFD
Risiti za TRA, ankara, na taarifa za kifedha — vyote kwa pamoja.
Wafanyakazi & Mishahara
Hesabu otomatiki ya PAYE, NSSF, NHIF, na WCF.
Mauzo Dukani (POS)
POS yenye TRA VFD na M-Pesa / Tigo Pesa / Airtel Money.
Usimamizi wa Wakala
Simamia float, tume, na maajenti wadogo kutoka dashboard moja.
Bei zilizoundwa kwa biashara za Tanzania
Hakuna ada za usanidi. Hakuna gharama za washauri. Hakuna mshangao.
Angalia bei